Mtaa Kwa Mtaa Blog

CHANGIA SERENGETI BOYS KUPITIA AIRTEL MONEY


Na Zainab Nyamka, Globu ya Jamii.

Shirikisho la mMpira wa Miguu Nchini (TFF) limewaomba watanzania na wadau wa mpira kuichangia timu ya vijana chini ya miaka 17 Serengeti Boys ili kuiwezesha kuweka kambi ya mwezi mmoja nchini Moroco.

Serengeti Boys wameondoka nchini jana saa 8 mchana kueleka nchini Moroco kwa ajili ya kambi kabla ya kuelekea Gabon kwa ajili ya fainali za vijana zitakazoanza Mei 14.

Kabla ya kwenda Gabon, Serengeti inatarajiwa kucheza mechi mbili za kirafiki kwa ajili ya maandalizi zaidi ya kujipima na wamepangwa kundi B wakiwa na mabingwa watetezi wa kombe hilo Mali.

Timu mbili za juu za kila kundi zitawakilisha Afrika katika fainali za Kombe la Dunia nchini India 

Kauli mbiu 

Gabon mpaka kombe la Dunia...........................

Labels:

Post a Comment

KAMERA YA MTAA KWA MTAA

[KAMERA YA MTAA KWA MTAA][carousel2]

HABARI

[HABARI][fbig1]

SHEREHE

[HARUSI][gallery1]

MKCT

Contact Form

Name

Email *

Message *

Powered by Blogger.
Javascript DisablePlease Enable Javascript To See All Widget