TRA YAENDELEZA KAMPENI YA ELIMU KWA MLIPAKODI WILAYANI MLELE MKOANI KATAVI - MTAA KWA MTAA BLOG

HABARI MPYA

Home Top Ad

Post Top Ad

Thursday, November 4, 2021

TRA YAENDELEZA KAMPENI YA ELIMU KWA MLIPAKODI WILAYANI MLELE MKOANI KATAVI

Afisa Msimamizi Kodi wa Mamlaka ya Mapato Tanzania (TRA), Bi. Jackline Lutare (kulia) akisikiliza changamoto mbalimbali za Mlipakodi wa eneo la Majimoto mkoani Katavi wakati wa kampeni ya elimu kwa mlipakodi ya mlango kwa mlango inayoendelea mkoani hapo.

Afisa Msimamizi Kodi wa Mamlaka ya Mapato Tanzania (TRA), Bw. Morgan Isdor (kushoto) akimuelekeza Mlipakodi wa eneo la Majimoto mkoani Katavi kuhusu namna ya kuperuzi tovuti ya TRA na kupata huduma mbalimbali kwa njia ya mtandao kupitia simu janja yake, wakati wa kampeni ya elimu kwa mlipakodi ya mlango kwa mlango inayoendelea mkoani hapo.
Afisa Msimamizi Kodi wa Mamlaka ya Mapato Tanzania (TRA), Bi. Mercy Macha (kulia) akisikiliza malalamiko ya Mlipakodi wa eneo la Majimoto mkoani Katavi kuhusu makadirio ya kodi katika biashara yake wakati wa kampeni ya elimu kwa mlipakodi ya mlango kwa mlango inayoendelea mkoani hapo.
Afisa Msimamizi Mkuu wa Kodi wa Mamlaka ya Mapato Tanzania (TRA), Bw.. Darcon Banyasa (kushoto) akimpatia elimu ya kodi Mlipakodi wa eneo la Majimoto mkoani Katavi kuhusu umuhimu wa kuwa na mashine ya kodi ya kielektroniki ya kutolea risiti (EFD) na umuhimu wa kulipa kodi kwa wakati wakati wa kampeni ya elimu kwa mlipakodi ya mlango kwa mlango inayoendelea mkoani hapo.

No comments:

Post a Comment

Post Bottom Ad