HABARI MPYA

Home Top Ad

Post Top Ad

Wednesday, 19 December 2018

MAJALIWA AKUTANA NA BODI YA TCCIA PIA AKUTANA NA MAWAZIRI PAMOJA KAMISHINA WA UHAMIAJI NA MKURUGENZI MTENDAJI WA TIC


Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akizungumza katika Kikao cha Kazi alichokiitisha cha kujadili namna ya kuondoa kero zinazowapata wawekezaji  kuhusu upatikanaji wa vibali vya Kazi na Uhamiaji. Kikao  hicho kilichofanyika ofisini kwa Waziri Mkuu, Magogoni jijini Dar es salaam, Desemba 19, 2018, kiliwahusisha Waziri wa Nchi Ofisi ya Waziri Mkuu, Sera, Bunge, Ajira na Wenye Ulemavu, Jenista Mhagama (wapili kulia), Naibu Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi, Hamadi Masauni (watatu kushoto) ,  Naibu Waziri, Ofisi ya Waziri Mkuu, Kazi, Vijana na Ajira,  Anthony Mavunde (watatu kulia), Kamishina wa Uhamiaji, Dkt. Anna Peter Makakala (wapili kushoto) na Mkurugenzi Mtendaji wa Kituo cha Uwekezaji Tanzania (TIC) Geofrey Mwambe. (Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu)

Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akizungumza na Wajumbe wa Bodi ya TCCIA, Ofisini kwa Waziri Mkuu, jijini Dar es salaam, Desemba 19, 2018. (Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu)

No comments:

Post a Comment

Post Bottom Ad