Mtaa Kwa Mtaa Blog

VIDEO:RPC RUVUMA APIGA MARAFUKU DISKO TOTO .

Jeshi la polisi mkoa wa Ruvuma limewatahadharisha vijana na makundi mbalimbali kutojihusisha matukio mabaya katika kuelekea sikukuu ya Chrisimasi na Mwaka mpya juu ya matumizi sahihi ya barabara na mali zao,hayo yamesemwa na kamanda wa polisi mkoa wa Ruvuma Gimmin Mushy habari kamili hii hapa video yake. 
Labels:

Post a Comment

KAMERA YA MTAA KWA MTAA

[KAMERA YA MTAA KWA MTAA][carousel2]

HABARI

[HABARI][fbig1]

SHEREHE

[HARUSI][gallery1]

MKCT

Contact Form

Name

Email *

Message *

Powered by Blogger.
Javascript DisablePlease Enable Javascript To See All Widget