Mtaa Kwa Mtaa Blog

Bomoa bomoa katika Majengo ya Wizara ya Maji Ubungo

 Baadhi ya Mafundi wa Mabomba ya maji, wakiendelea na zoezi la kuhamisha mabomba katika tenki la maji nje ya Majengo ya Wizara ya Maji, Ubungo jijini Dar es salaam ikiwa ni maandalizi ya kubomoa majengo hayo ili kupisha ujenzi wa barabara za juu, kufuatia agizo lililotolewa na Rais Dkt. John Pombe Magufuli.
 Fundi akikata moja ya Mabomba hayo.
 Ubomoaji ukiendelea katika majengo ya Wizara ya Maji, Ubungo jijini Dar es salaam leo.
 Matenki ya maji yakihamishwa kupisha bomoa bomoa.
 Baadhi ya majengo yakiwa yameshatembezewa nyundozzz.

Labels:

Post a Comment

KAMERA YA MTAA KWA MTAA

[KAMERA YA MTAA KWA MTAA][carousel2]

HABARI

[HABARI][fbig1]

SHEREHE

[HARUSI][gallery1]

MKCT

Contact Form

Name

Email *

Message *

Powered by Blogger.
Javascript DisablePlease Enable Javascript To See All Widget