Mtaa Kwa Mtaa Blog

MAJONZI YATAWALA JIJINI MBEYA BAADA YA SOKO LA SIDO KUTEKETEA KWA MOTO

Baadhi ya wafanyabiashara katika Soko la Sido lililoteketea kwa moto usiku wa kuamkia leo, wakiangalia namna mali zao zilivyoteketea bila kujua cha kufanya. Moto huo ulioanza jana usiku umeteketeza eneo kubwa la soko hilo ambapo mali zilizoteketea bado thamani yake haijafahamika. chanzo cha moto huo pia bado hakijafahamika. PICHA ZOTE NA FADHIL ATICK A.K.A MRPENGO
 Muonekano wa eneo yalipokuwepo mabada ya wafanyabiashara hao baada ya kuteketea kwa moto.
 Kila kitu kimeungua.
 Mmoja wa wafanyabiasha akiwa amebeba sehemu ya mali za dukani kwake alizobahatika kuziokoa.
 Wakiangalia kama kuna mabaki yeyote.



Labels:

Post a Comment

KAMERA YA MTAA KWA MTAA

[KAMERA YA MTAA KWA MTAA][carousel2]

HABARI

[HABARI][fbig1]

SHEREHE

[HARUSI][gallery1]

MKCT

Contact Form

Name

Email *

Message *

Powered by Blogger.
Javascript DisablePlease Enable Javascript To See All Widget