Mtaa Kwa Mtaa Blog

WAFANYABIASHARA WA MACHINGA COMPLEX WACHOMA MATAIRI KATIKATI YA BARABARA

 Wafanyabiashara ndogondogo wa Machinga Complex ilala, Dar es Salaam wamechoma matairi barabarani wakipinga kuondolewa vibanda vyao. 
 Wafanyabiashara hao wamefikia hatua ya wamewasha moto katikati ya barabara eneo la Machinga Complex mara baada ya kukuta vibanda vyao vimevunjwa. jeshi la zima moto limewasili eneo la tukio kwa ajili ya kuzima moto huo.
Labels:

Post a Comment

KAMERA YA MTAA KWA MTAA

[KAMERA YA MTAA KWA MTAA][carousel2]

HABARI

[HABARI][fbig1]

SHEREHE

[HARUSI][gallery1]

MKCT

Contact Form

Name

Email *

Message *

Powered by Blogger.
Javascript DisablePlease Enable Javascript To See All Widget