BAKHRESA YA KONDEBOY KENGELE KWA VIJANA KUFANYA KAZI KWA BIDII - MTAA KWA MTAA BLOG

HABARI MPYA

Home Top Ad

Post Top Ad

Saturday, March 12, 2022

BAKHRESA YA KONDEBOY KENGELE KWA VIJANA KUFANYA KAZI KWA BIDII

Na.Khadija Seif, Michuzi TV

MSANII wa Bongofleva Kondeboy ahimiza vijana kuiga Mfano wa Tajiri Bakhresa Huku akikumbusha kuwa wimbo wake "Bakhresa" uwe chachu ya kutafuta na kufanya kazi kwa bidii.

Kondeboy ameyasema hayo kupitia kwenye ukurasa wake wa Instagram mara baada ya kuachia ngoma yake mpya "Bakhersa" yenye ujumbe kuhusu Tajiri Bakhersa kuwa ni Moja ya watu anao wakubali kutokana na kuupiga mwingi nje na ndani ya nchi.

Aidha,katika wimbo huo Kondeboy amewakumbusha vijana kutolewa sifa ya pesa na anasa za mjini badala yake waige mfano wa "Bakhresa".

"Kumtazama Bakhresa Kama Mfano wa wazi na Kuanza zikimbilia Ndoto Kubwa Zaidi Nitafarijika Kuona Hakuna Kudharauliana Tunaishi Kwa Heshima Na Usawa, Maisha ya Bakhresa Ni Mfano Bora Wakuigwa Ingawa Sio Lazima Kila Tajiri Aishi Kama Anavyoishi Bakhresa Nimalize Kwakusema Mzee Bakhresa kusikia wimbo huu Haitokuwa Ni Jambo La ajabu Kwake Kwasababu Niliyoyasema Yote anayafanya na Mafanikio Niliyoyataja yote Anayo Na Bila Shaka Haya Ni Machache tuu.

Kondeboy akaingia ndani zaidi Kwa kusema Kama Angetaka Kuimbwa Basi angemlipa Hata (DRAKE) Manaa Uwezo Huwo Bila Shaka Anao binafsi Hana haja Kabisa Ya Mzee Bakhresa kuusikia Wimbo Huu angetaka Hivyo Basi angefanya Utaratibu Wa Kuitafuta Familia Yake Ndugu Jamaa Na Marafiki



No comments:

Post a Comment

Post Bottom Ad