HABARI MPYA

Home Top Ad



Post Top Ad

Friday, 5 October 2018

VIONGOZI WA VYAMA VYA USHIRIKA WATAKIWA KUZINGATIA UBORA WA KUROSHO

Viongozi wa vyama vya ushirika Manispaa ya Mtwara Mikindani wametakiwa kuzingatia ubora wa korosho ghafi pindi wanapozipokea kwa wakulima wa zao hilo ikiwa tayari kwa kuingia katika mnada wa ununuzi wa zao hilo.


Akizungumza katika kikao na viongozi hao Mkuu wa wilaya ya Mtwara Evod Mmanda amesema kumekuwa na changamoto zilizojitokeza Katika baadhi ya maeneo msimu wa wa korosho mwaka 2017/2018 ikiwemo viongozi hao kupokea zao hilo kutoka kwa wakulima bila ya kuzingatia vigezo na sifa zilizowekwa.

Kwaupande wake Afisa ushirika kutoka tume ya maendeleo ya ushirika(TCDC),Coster Robert  amewataka viongozi hao wa ushirika kufanya kazi kwa kufuata taratibu zilizowekwa ili kuondoa mkanganyiko kati ya mkulima na mnunuzi wa zao hilo.

Baadhi ya viongozi wa vyama vya ushirika waliohudhuria kikao hicho wamesema kuwa watafanyia kazi maagizo hao ili kuondoa changamoto hizo zilizojikeza katika msimu wa korosho uliopita.

Mkuu wa mkoa huyo, Evod Mmanda ameendelea kufanya vikao na viongozi wa ushirika katika maeneo mbalimbali ya wilaya hiyo lengo ikiwa ni kuondoa changamoto zote zilizo jitokeza katika msimu wa korosho 2017/2018.
Mkuu wa Wilaya ya Mtwara Evod Mmanda akizungumza na viongozi wa vyama vya ushirika Manispaa ya Mtwara Mikindani  kuhusu kuzingatia ubora wa korosho ghafi pindi wanapozipokea kwa wakulima wa zao hilo ikiwa tayari kwa kuingia katika mnada wa ununuzi wa zao hilo.
.

Mkuu wa wilaya ya Mtwara 
Evod Mmanda
 na kulia kwake ni Afisa Ushirika Tume ya Maendeleo ya Ushirika (TCDC) Bw.Castor Robert wakiwa katika kikao kazi na viongozi wa vyama vya ushirika manispaa ya mtwara mikindani.

Afisa Kilimo,Umwagiliaji na Ushirika Manispaa ya Mtwara Mikindani Aisha Fanuel na kulia kwake ni Afisa Tarafa Mtwara Mikindani Octavian  Lyaoembile wakiwa katika kikao kazi na viongozi wa vyama vya ushirika.








Viongozi wa vyama vya ushirika Manispaa ya Mtwara Mikindani wakiwa katika kikao kazi na Mkuu wa wilaya ya Mtwara Evod Mmanda..

No comments:

Post a Comment

Post Bottom Ad