Mtaa Kwa Mtaa Blog

VIDEO:IGP SIRRO TUTAPAMBANA NA WAALIFU MKOANI RUVUMA

Mkuu wa jeshi la polisi nchini Tanzania IGP Simon Sirro amesema waalifu wote watafute sehemu ya kukimbilia ,amesema hayo wakati wa ziara yake mkaoni Ruvuma wakati akizungumza na waandishi wa habari ,akitoa mkoani Mtwara.
Labels:

Post a Comment

KAMERA YA MTAA KWA MTAA

[KAMERA YA MTAA KWA MTAA][carousel2]

HABARI

[HABARI][fbig1]

SHEREHE

[HARUSI][gallery1]

MKCT

Contact Form

Name

Email *

Message *

Powered by Blogger.
Javascript DisablePlease Enable Javascript To See All Widget