Mtaa Kwa Mtaa Blog

BLOGGER WA JAMVI LA HABARI AMEREMETA JIJINI MBEYA

BLOGGER AAGANA NA UKAPERA
Blogger wa Jamvi la Habari ambaye pia ni mhadhiri wa chuo kikuu cha SAUT-Songea Willy Migodela. Tarehe 07/10/2017 alifunga harusi na Lightness Ngenzi katika kanisa la KKKT usharika wa Mbarali mkoani Mbeya. 
Pichani Bwana Harusi Willy Migodela na Bibi Harusi Lightness Ngenzi 
Pichani Bwana Harusi na Bibi Harusi wakiwa na wasimamizi wao Mr & Mrs Pambano Myula 
Pichani Bwana na Bibi Harusi wakiwa katika picha ya pamoja na wapambe wao. 
Bwana na Bibi Harusi wakiwa katika tabasamu la kufurahia ndoa yao 
Labels:

Post a Comment

KAMERA YA MTAA KWA MTAA

[KAMERA YA MTAA KWA MTAA][carousel2]

HABARI

[HABARI][fbig1]

SHEREHE

[HARUSI][gallery1]

MKCT

Contact Form

Name

Email *

Message *

Powered by Blogger.
Javascript DisablePlease Enable Javascript To See All Widget