Mtaa Kwa Mtaa Blog

Baada ya kimya cha muda mrefu, DJCHOKA kurudi kitofauti

Baada ya kimya cha muda mrefu, DJCHOKA (@Chokadj) anarudi na wimbo mpya #BilaSABABU ambao umewashirikisha wasanii wawili kutoka BONGO HIP HOP (@izzo_biznesss & @kingzilla_tz) chini ya HITMAKER Prod @dupy_beatz kutoka @uprisemusic_empire. Ni tarehe 19 September 2017
Labels:

Post a Comment

KAMERA YA MTAA KWA MTAA

[KAMERA YA MTAA KWA MTAA][carousel2]

HABARI

[HABARI][fbig1]

SHEREHE

[HARUSI][gallery1]

MKCT

Contact Form

Name

Email *

Message *

Powered by Blogger.
Javascript DisablePlease Enable Javascript To See All Widget