Mtaa Kwa Mtaa Blog

FOTONI YAINGIZA MAGARI MAPYA TANZANIA

 .Meneja Mradi wa Simba Motor, Brig Jenerali (Mstaafu), Michael Luwongo akizungumza katika utambulisho wa magari mpya ya Foton Motor leo jijini Dar es Salaam,kulia ni Meneja Mkuu Foton Motor Kenya Ltd, Apple Sun.
 .Kamishina wa Jeshi la Polisi wa Kanda Maalum ya Dar es Salaam Mstaafu, Suleman kova kushoto aliyefika katika utambulisho wa Magari ya kisasa ya Foton Motor jijini Dar es Salaaam, Kulia ni Rahma Kova.

Muonekano wa magari mapya ya kampuni Foton Motor leo jijini Dar s es Salaam.picha na Emmanuel Massaka,Globu ya Jamii.
Labels:

Post a Comment

KAMERA YA MTAA KWA MTAA

[KAMERA YA MTAA KWA MTAA][carousel2]

HABARI

[HABARI][fbig1]

SHEREHE

[HARUSI][gallery1]

MKCT

Contact Form

Name

Email *

Message *

Powered by Blogger.
Javascript DisablePlease Enable Javascript To See All Widget