Mtaa Kwa Mtaa Blog

ZITTO KABWE AYAANDIKA HAYA JUU KIBOPA WA IPTL

Mbunge wa Jimbo la Kigoma Mjini, Zitto Kabwe leo amempongeza Rais Dkt. John Pombe Magufuli kufuatia tukio la kupandishwa Kizimbani kwa watuhumiwa wa IPTL na ESCROW, ametoa pongezi hizo kupitia Ukurasa wake wa Twitter kama inavyoonekana hapo chini.

Labels:

Post a Comment

KAMERA YA MTAA KWA MTAA

[KAMERA YA MTAA KWA MTAA][carousel2]

HABARI

[HABARI][fbig1]

SHEREHE

[HARUSI][gallery1]

MKCT

Contact Form

Name

Email *

Message *

Powered by Blogger.
Javascript DisablePlease Enable Javascript To See All Widget