Mtaa Kwa Mtaa Blog

LOWASSA AMJULIA HALI MBUNGE WA TARIME VIJIJINI ALIELAZWA MUHIMBILI

Waziri Mkuu Mstaafu na Mjumbe wa Kamati Kuu ya CHADEMA, Edward Lowassa leo jumapili Mei 7, 2017 amefika katika hospitali ya taifa Muhimbili kumjulia hali Mbunge wa Jimbo la Tarime vijijini, Mh. John Heche anaeendelea kupatiwa matibabu hospitalini hapo baada ya kuugua alipokuwa Bungeni mjini Dodoma hivi karibuni.
Waziri Mkuu Mstaafu na Mjumbe wa Kamati Kuu ya CHADEMA, Edward Lowassa akizungumza na Mbunge wa Jimbo la Tarime vijijini, Mh. John Heche anaeendelea kupatiwa matibabu hospitalini hapo baada ya kuugua alipokuwa Bungeni mjini Dodoma hivi karibuni.
Labels:

Post a Comment

KAMERA YA MTAA KWA MTAA

[KAMERA YA MTAA KWA MTAA][carousel2]

HABARI

[HABARI][fbig1]

SHEREHE

[HARUSI][gallery1]

MKCT

Contact Form

Name

Email *

Message *

Powered by Blogger.
Javascript DisablePlease Enable Javascript To See All Widget