Mtaa Kwa Mtaa Blog

MVUA YATIBUA MIUNDOMBINU JIJINI DAR

 Dereva wa bodaboda akikatiza  dimbwi la maji lililopo katika makutano ya barabara ya Bibi Titi na Morogoro
 Basi la Mwendo kasi likiwa katika barabara ya Morogoro  ambayo imejaa maji
 Baiskeli za wauza lambalamba  zikiwa zimepaki kutokana na kushindwa kutembea kutokana na mvua kubwa kunyesha

Post a Comment

KAMERA YA MTAA KWA MTAA

[KAMERA YA MTAA KWA MTAA][carousel2]

HABARI

[HABARI][fbig1]

SHEREHE

[HARUSI][gallery1]

MKCT

Contact Form

Name

Email *

Message *

Powered by Blogger.
Javascript DisablePlease Enable Javascript To See All Widget