HABARI MPYA

Home Top Ad

Post Top Ad

Friday, October 9, 2026

Hela Zipo Uturuki, Galatasaray dhidi ya Kasımpaşa


LIGI zimerudi huku Galatasaray itakuwa mwenyeji wa Kasımpaşa katika mchezo wa saba wa Ligi Kuu ya Uturuki, Süper Lig. Mchezo huo utapigwa katika Uwanja wa RAMS Park kuanzia saa 20:00 usiku, huku ligi hiyo ikirejea baada ya mapumziko ya mechi za kimataifa.

Galatasaray inaingia kwenye mchezo huo ikiwa nafasi ya pili kwenye msimamo ikiwa na pointi 13 baada ya michezo sita. Timu hiyo imeshinda mara nne, kutoka sare moja na kupoteza mchezo mmoja, huku ikiwa imefunga mabao 13 na kuruhusu 10. Licha ya kupoteza mchezo wake wa mwisho wa ligi dhidi ya Trabzonspor, Galatasaray itakuwa ikitafuta ushindi mbele ya mashabiki wake ili kuendelea na mbio za nafasi za juu.

Kasımpaşa, kwa upande wake, haijapoteza katika michezo sita ya mwanzo wa msimu. Imeshinda miwili na kutoka sare nne, hivyo ikiwa na pointi 10 katika nafasi ya nane. Timu hiyo pia imekuwa imara katika ulinzi, ikiwa imeruhusu mabao matano pekee hadi sasa, jambo linaloifanya kuwa mpinzani ambaye Galatasaray atalazimika kumudu kwa umakini.

Mchezo huo pia unafungua ratiba ya mzunguko wa saba ya Süper Lig baada ya mapumziko ya takribani wiki mbili yaliyosababishwa na majukumu ya timu za taifa. Galatasaray inatarajiwa kuwa na presha kubwa ya kupata pointi tatu, hasa kwa kuwa mbele yake kuna ratiba yenye msongamano ya ligi na UEFA Champions League, ikiwa na michezo nane katika kipindi cha siku 30.

Meridianbet inasema kuna michezo kama Keno, Aviator, Poker, Roulette, Wild Icy Fruits, Super Heli. Ingia katika kasino ya mtandaoni ya Meridianbet na ujiokotee mkwanja mapema. Jiunge sasa au Tembelea tovuti ya meridianbet.co.tz au piga *149*10# kisha uanze safari yako ya ushindi.

Kwa ujumla, mchezo huu unatarajiwa kuwa na ushindani mkubwa kutokana na tofauti ndogo ya pointi kati ya timu hizo. Galatasaray itataka kutumia uwanja wa nyumbani kurejea kwenye kupata ushindi, wakati Kasımpaşa itaingia Istanbul ikiwa na lengo la kuendeleza rekodi yake ya kutopoteza.

Hivyo, macho ya mashabiki yatakuwa kwenye RAMS Park leo Ijumaa usiku kwa pambano litakalowakutanisha timu yenye matarajio ya juu na mpinzani aliyeanza msimu bila kushindwa.

No comments:

Post a Comment

Post Bottom Ad