HABARI MPYA

Home Top Ad



Post Top Ad

Friday, 15 March 2019

PREMIER BET YATOA MAMILIONI KWA WASHINDI WA JACKPOT YA SOKA

KAMPUNI ya michezo ya kubashiri ya Premier Bet nchini imetoa zawadi kwa washindi wa Jackpot ya soka iliyofanyika Machi 9 mwaka huu huku washindi wawili  wakijinyakulia vitita vya milioni 42.5 kwa kila mmoja.

Akizungumza na vyombo vya habari Meneja rasilimali watu wa kampuni hiyo Amanda Kombe amesema kuwa jamii imekuwa na uelewa mzuri mara baada ya kuzindua na kuhabarisha umma juu ya promosheni hiyo ya jackpot na kueleza  kuwa katika Jackpot iliyochezeshwa Jumamosi jumla ya shilingi milioni 85 zilikuwa zikishindaniwa na washindi wawili wamepatikana ambao ni Flavian Msigala kutoka Dar es salaam na Robert Daniel kutoka Mpanda ambao kila mmoja amejinyakulia kitita cha shilingi milioni 42 na laki tano.

Amanda amesema kuwa washindi hao waliweza kubashiri kwa usahihi mechi zote 12 na wengine 15 waliweza kubashiri 11  na wengine 52 kubashiri kwa usahihi mechi 10 na hao wote wamebahatika kupata kifuta jasho. Amesema kuwa hiyo ni jackpot ya pili kutoa washindi walibaoshiri kwa usahihi zaidi na ikiwa ni jackpot ya 56 kuchezwa.

Washindi wa Jackpot hiyo wameishukuru Premier Bet nchini kwa kutoa donge hilo ambalo litawasaidia kufanya shughuli za kujiongezea kipato kwao na  taifa kwa ujumla.
 Meneja rasilimali watu wa Kampuni ya  Premier Bet, Amanda Kombe(katikati) akizungumza na waandishi wa habari  wakati wa hafla ya kutoa utoaji wa milioni awadi kwa washindi wa Jackpot ya soka iliyofanyika Machi 9 mwaka huu huku washindi wawili  wakijinyakulia vitita vya milioni 42.5 kwa kila mmoja leo jijini Dar es Salaam. Kushoto ni Meneja Masoko wa  kampuni ya  Premier Bet, Benjamin Mnali.
 Meneja Masoko wa  kampuni ya  Premier Bet, Benjamin Mnali akizungumza na waandishi wa habari kuhusu mchezo wa kubahatisha pamoja na namna ya kujiunga kwenye michezo ya kampuni hiyo wakati wa hafla ya kutoa utoaji wa milioni awadi kwa washindi wa Jackpot ya soka iliyofanyika Machi 9 mwaka huu. Kulia ni Meneja rasilimali watu wa kampuni ya  Premier Bet, Amanda Kombe
 Mshindi wa Jackpot ya soka, Flavian Msigala kutoka Dar es Salaam akizungumza na waandishi bara baada ya kukabidhiwa kitita cha shilingi milioni 42 na laki tano leo jijini Dares Salaam.
 Mshindi wa Jackpot ya soka, Robert Daniel kutoka Mpanda akizungumza na waandishi bara baada ya kukabidhiwa kitita cha shilingi milioni 42 na laki tano leo jijini Dar es Salaam.

2 comments:

  1. Really your blog is very interesting.... it contains great and unique information. I enjoyed to visiting your blog. Its just amazing.... Thanks very much. 넷마블 먹튀

    ReplyDelete
  2. pleasant post, stay aware of this fascinating work. It truly regards realize that this subject is being secured likewise on this site so cheers for setting aside time to talk about this! roulette

    ReplyDelete

Post Bottom Ad