
TIMU za Everton na Chelsea zinatarajiwa kukutana Jumamosi, Oktoba 17, 2026, katika mchezo wa Ligi Kuu ya England (EPL) utakaopigwa katika Uwanja wa Hill Dickinson jijini Liverpool. Mchezo huo wa mzunguko wa saba unazikutanisha timu ambazo kila moja ina pointi 10 baada ya kucheza mechi sita, huku Everton ikiwa nafasi ya tano na Chelsea ikishika nafasi ya sita kutokana na tofauti ya mabao.
Everton, chini ya kocha David Moyes, inaingia katika mchezo huo ikiwa haijapoteza mechi yoyote ya ligi msimu huu. Katika michezo sita iliyopita, timu hiyo imeshinda miwili na kutoka sare nne, ikiwemo sare ya mabao 2-2 dhidi ya Hull City katika mchezo wake uliopita. Kikosi hicho kitakuwa na jukumu la kutumia vizuri faida ya kucheza nyumbani ili kuendeleza rekodi hiyo na kuimarisha nafasi yake katika msimamo wa ligi.
Kwa upande wa Chelsea, kocha Xabi Alonso atakuwa na matumaini ya kuendeleza kiwango kizuri cha ushambuliaji baada ya timu yake kuichapa Bournemouth mabao 5-1 katika mchezo uliopita. Ushindi huo ulihitimisha mfululizo wa mechi tatu bila ushindi wa Chelsea kwenye ligi. Mshambuliaji João Pedro, ambaye tayari amefunga mabao matano msimu huu, anatarajiwa kuwa miongoni mwa wachezaji muhimu katika harakati za timu hiyo kutafuta ushindi.
Meridianbet inasema kuna michezo kama Keno, Aviator, Poker, Roulette, Wild Icy Fruits, Super Heli. Ingia katika kasino ya mtandaoni ya Meridianbet na ujiokotee mkwanja mapema. Jiunge sasa au Tembelea tovuti ya meridianbet.co.tz au piga *149*10# kisha uanze safari yako ya ushindi.
Hata hivyo, Chelsea italazimika kuwa makini na safu ya ulinzi ya Everton pamoja na mashambulizi ya wenyeji yanayoongozwa na Thierno Barry, ambaye amefunga mabao matatu katika mechi sita za ligi. Kwa upande mwingine, kurejea kwa kiwango kizuri kwa Cole Palmer na Morgan Rogers kunaweza kuongeza nguvu katika safu ya ushambuliaji ya Chelsea. Hivyo, uimara wa ulinzi na matumizi ya nafasi za kufunga mabao vinaweza kuwa na mchango mkubwa katika matokeo ya mchezo huo.
Historia ya hivi karibuni pia inaipa Everton sababu ya kujiamini, baada ya kuifunga Chelsea mabao 3-0 katika mchezo wa msimu uliopita uliopigwa katika uwanja huo. Chelsea, hata hivyo, itaingia ikiwa na lengo la kuvunja mwenendo huo na kupata pointi tatu muhimu katika mbio za kuwania nafasi za juu. Mchezo huo unatarajiwa kuwa na ushindani mkubwa, huku Everton ikitaka kulinda rekodi yake ya kutofungwa na Chelsea ikilenga kuendeleza ushindi wake wa mabao mengi dhidi ya Bournemouth.

No comments:
Post a Comment