DHORUBA ya pesa imeanza kuvuma Meridianbet kupitia Cash Storm Tournament kutoka Expanse, na sasa wapenzi wa kasino wana wiki mbili za kuingia kwenye burudani kali. Kuanzia Septemba 26 hadi Oktoba 8, 2026, kila mchezaji anayependa sloti ana nafasi ya kuingia kwenye mashindano haya na kuanza safari ya kupanda msimamo huku akifuatilia nafasi yake dhidi ya washiriki wengine.
Safari yako inaanza kwa kuchagua sloti inayoshiriki kwenye Cash Storm. Kwa kuanzia na Tsh. 500 kwa mzunguko mmoja, unaweza kuingia kwenye mchezo na kuanza kukusanya jumla ya pointi zako. Kadiri safari inavyoendelea, ndivyo msimamo unavyokuwa sehemu ya kufuatilia hatua zako na kuona kama unakaribia nafasi za juu.
Vilevile, meridianbet wana michezo mingi ya kasino mtandaoni na mechi za kimataifa za kubashiri zenye ushindani mkubwa wa odds. Jiunge leo kwa kutembelea tovuti ya meridianbet au piga *149*10# kisha uanze safari yako ya ushindi.
Kwenye mwisho wa safari, kuna zawadi kubwa inayosubiri. Meridianbet imetenga jumla ya Tsh. 5,000,000 kwa ajili ya wachezaji 20 bora wa mashindano haya. Hii ina maana kuwa kila mshiriki ana sababu ya kuendelea kufuatilia nafasi yake na kutumia muda wa promosheni kushiriki kwenye sloti zinazohusika.
Cash Storm inaleta ladha tofauti kwenye kasino, kwa sababu safari yako haiishii kwenye mzunguko mmoja. Kuna msimamo wa kufuatilia, kuna muda maalum wa mashindano na kuna zawadi inayosubiri wachezaji watakaomaliza kwenye nafasi 20 bora. Hivyo, kama sloti ni sehemu ya burudani yako, Meridianbet imefungua ukurasa mpya wa msisimko.
Usiache Cash Storm ikupite. Ingia Meridianbet, chagua sloti yako inayoshiriki na anza kucheza kuanzia Tsh. 500 kwa mzunguko. Kusanya pointi zako, fuatilia msimamo na shindania sehemu ya Tsh. 5,000,000. Cash Storm inaendelea hadi Oktoba 8, 2026, safari inaanza na wewe leo.


No comments:
Post a Comment