EWE MZAZI MPATIE MWANAO LAPTOP YA WATOTO ILI KUMSAIDIA KIMASOMO - MTAA KWA MTAA BLOG

HABARI MPYA

Home Top Ad

Post Top Ad

Sunday, 25 April 2021

EWE MZAZI MPATIE MWANAO LAPTOP YA WATOTO ILI KUMSAIDIA KIMASOMO

 Ewe mzazi unakosaje furaha na simu yako uwapo nyumbani??? Njoo tukuondolee hilo tatizo analokusumbua mwanao kwa kumpatia Laptop ya Watoto itakayokufanya uwe huru.


UWEZO WAKE:

√ Zinatumia mfumo wa Android
√ Ni Touch screen
√ Zimesheni masomo Nursery mpaka Class 7
√ Masomo ya sekondari O-level
√ Anatumia mtoto kuanzia miaka 2-14
√ Cartoon na Games
√ YouTube Kids
√ Zoom Touch
√ Unaweza kutitumia kwa muonekano wa Tables au Computer kawaida
√ Hard Disk 8GB
√ RAM 2GB
√ Internet kwa WiFi, Hotspot au Modem
√ USB Ports 2
√ HDMI
√ Card Reader 1
√ Earphone na Microphone
√ Unacharge na umeme na inaweza kukaa na betri zaidi ya SAA 5 na kuendelea.
Laptop hizi ni imara na zinawafaa hata wale watoto watundu.

TUNAPATIKANA MBEZI MSUGULI- DAR ES SAAAM

Kwa maelezo zaidi
Please call 0735997777 au WhatsApp 0787999774

Instagram; @kajunasonblog
Muonekano wa kisasa
Muonekan wa nyuma 
Unaweza tumia kama Tables
Muonekano wa Computer kawaida

No comments:

Post a Comment

Post Bottom Ad