HABARI MPYA

Home Top Ad

Post Top Ad

Sunday, August 23, 2015

TOTO LA SELEMALA NI SELEMALA TUU....

Baba na Mwana walinaswa na Kamera yetu wakijiongeza katika ujuzi wao kwa kufanya kazi sanjari kwa pamoja Ofisini kwao kama waonekanavyo  katika Tawsira hapo juu... na #Kamerayamtaakwamtaa.
Binti ambaye ni Fundi wa Pili baada ya Baba akiwa na Mashine ya kulanda Mbao katika ubora wake..
Hapo Binti yetu alionekana akinyanyukia kwa Vidole vya Miguuni kumaliza kazi ya Watu ili yasije kutokea mengine bureeee...

No comments:

Post a Comment

Post Bottom Ad