HABARI MPYA

Home Top Ad

Post Top Ad

Thursday, 28 November 2019

MAMA LISHE WAKISAKA RIZIKI

Mama Lishe wakiwa katika shughuli zao za kuwaingizia kipato kwa kuuza Chakula kwa ajili ya wateja wao eneo la soko la Samaki la kimataifa Feri kama walivyonaswa na Kamera ya Michuzi Blog wilaya ya Ilala jijini Dar es Salaam.
(Picha na Emmanuel Massaka wa Michuzi Tv)
Wateja wakipa Chakula.(Picha na Emmanuel Massaka wa Michuzi Tv)

1 comment:

  1. You have a good site. It is really easy, and nice to navigate.I think the website is great, looks wonderful and very easy to follow. 네임드라이브스코어네임드라이브스코어

    ReplyDelete

Post Bottom Ad