Mtaa Kwa Mtaa Blog

MBUNGE WA KIBAHA AWASIKILIZA WANANCHI WAKE KUTATUA KERO ZAO

Mbunge wa Kibaha mjini, Sylvester Koka, akimvisha kofia na Tisheti ya CCM, mwanachama mpya aliyejiunga na CCM baadaya kurudisha Kadi ya Chadema, Richard Muya, wakati wa mkutano wa hadhara wa mbunge huo uliokuwa maalumu kusikiliza kero za wananchi uliofanyika katika Stendi ya Maili Moja, Kibaha mkoa wa Pwani jana. Picha na Muhidin Sufiani (MAFOTO)
Robson Richard akikabidhiwa tisheti.....
Kadi za wanachama waliorudisha kadi za Chadema na kujiunga na CCM.
Mbunge Koka akipiga picha ya kumbukumbu na wanachama waliorudisha kadi za Chadema na kujiunga na CCM wakati wa mkutano huo jana.
Mbunge wa Kibaha Mjini, Sylvester Koka, akizungumza kuwahutubia wananchi wa Kibaha wakati wa mkutano huo.
Baadhi ya viajana wakijiandaa kukabidhi kadi zao
Mwenyekiti wa CCM Wilaya ya Kibaha mjini, Maulid Bundala, akiwatangaza wanachama wapya waliorudisha kadi na kujiunga na CCM
Kanogoleke, akieleza kero zake
Mohamed Likwai, akitoa kero zake
Neema Andrew, akitoa kero zake za kutounganishiwa maji kwa kipindi cha mwaka mzima
Labels:

Post a Comment

KAMERA YA MTAA KWA MTAA

[KAMERA YA MTAA KWA MTAA][carousel2]

HABARI

[HABARI][fbig1]

SHEREHE

[HARUSI][gallery1]

MKCT

Contact Form

Name

Email *

Message *

Powered by Blogger.
Javascript DisablePlease Enable Javascript To See All Widget