Mtaa Kwa Mtaa Blog

VIDEO:WAZIRI MKUU KASSIMU MAJALIWA AMEWATAKA MADIWANI WA MANISPAA YA SONGEA KUMALIZA TOFAUTI ZAO

Waziri Mkuu Kassim Majaliwa amewataka Madiwani katika Halimashauri ya Manispaa ya Songea mkoani Ruvuma kuachana na makundi yanayoigawa manispaa hiyo,Waziri mkuu ameyasema hayo leo wakati wa ziara yake ya siku moja katika mkoa wa ruvuma wakati akizungmza na watumishi pamoja na madiwani hao Habari Kamili Hii Video Yake.
Labels:

Post a Comment

KAMERA YA MTAA KWA MTAA

[KAMERA YA MTAA KWA MTAA][carousel2]

HABARI

[HABARI][fbig1]

SHEREHE

[HARUSI][gallery1]

MKCT

Contact Form

Name

Email *

Message *

Powered by Blogger.
Javascript DisablePlease Enable Javascript To See All Widget