Mtaa Kwa Mtaa Blog

VIDEO:WATANZANIA WAMETAKIWA KUJENGA MAZOEA YA KUWATOLEA DAMU WALE WANAOPATA NA MATATIZO.

Katika kuazimisha miaka hamisini na tatu ya kuazishwa kwa jeshi la ulinzi nchiniTanzania ,kikosi cha 401 kutoka mkoa wa ruvuma brigde ya kusini wameazimisha siku hiyo kwa kuchangia damu katika hospitali ya rufaa ya mkoa wa ruvuma .
Labels:

Post a Comment

KAMERA YA MTAA KWA MTAA

[KAMERA YA MTAA KWA MTAA][carousel2]

HABARI

[HABARI][fbig1]

SHEREHE

[HARUSI][gallery1]

MKCT

Contact Form

Name

Email *

Message *

Powered by Blogger.
Javascript DisablePlease Enable Javascript To See All Widget