Mtaa Kwa Mtaa Blog

BODA KWA BODA MPAKA KIELEWEKEEE...SHERIA NI ZETUUU....

Hivi nyie jamaa wa pikipiki hizi mbinu mnazo zibuni humu barabarani huwa mnaambizana kwa kuzipitisha sheria zenu mnazozijuwa wenyewee na kupelekea majanga yasiyo kuwa na ukarimu kwenu, Ona mwenyewe mdau wa mtaa kwa mtaa jinsi jamaa huyu alivyo naswa na kamera yetu akiwa ndukiii ndukiii barabarani yeye na kipando chake huku akiwa hana hata sheria moja katika msafara wakeee, hana kofia ngumu, hajakaa kwenye kitako pengine kuna mtu kawekewa siti hiyo ya nyuma.
Hii inatwa Abiria nipakate dereva wakoooo...
#Kamerayamtaakwamtaablog.

Post a Comment

KAMERA YA MTAA KWA MTAA

[KAMERA YA MTAA KWA MTAA][carousel2]

HABARI

[HABARI][fbig1]

SHEREHE

[HARUSI][gallery1]

MKCT

Contact Form

Name

Email *

Message *

Powered by Blogger.
Javascript DisablePlease Enable Javascript To See All Widget