Mtaa Kwa Mtaa Blog

WATAALAMU WA AFYA KUTOKA CHINA WATEMBELEA HOSPITALI YA TAIFA MUHIMBILI

 Mkurugenzi Mtendaji Hospitali ya Taifa Muhimbili (MNH), Profesa Lawrence Museru akizungumza na ujumbe kutoka China Leo. Ujumbe huo umejadiliana na uongozi wa MNH jinsi watakavyotoa huduma ya matibabu kwa wagonjwa.
 Wataalamu wa afya kutoka China wakimsikiliza Mkurugenzi Mtendaji wa Hospitali ya Taifa Muhimbili (MNH) leo.
  Baadhi ya wakurugenzi wa Hospitali ya Taifa Muhimbili (MNH) wakifuatilia mazungumzo hayo leo.
Watalaamu na baadhi ya wakurugenzi wa Hospitali ya Taifa Muhimbili (MNH) wakiwa kwenye picha ya pamoja na wataalamu wa afya kutoka China.
Labels:

Post a Comment

KAMERA YA MTAA KWA MTAA

[KAMERA YA MTAA KWA MTAA][carousel2]

HABARI

[HABARI][fbig1]

SHEREHE

[HARUSI][gallery1]

MKCT

Contact Form

Name

Email *

Message *

Powered by Blogger.
Javascript DisablePlease Enable Javascript To See All Widget