Mtaa Kwa Mtaa Blog

Trailer Filamu Mpya ya 'The Life of Mad Man' Episode One imetoka.

Inatia huruma sana maisha ambayo huwa wanaishi vichaa, kwani Maradhi, Chakula na Mavazi yao kiukweli Mungu ndio anajua hata afya zao pia, jiulize mara ya mwisho kumjulia hali kichaa ili kuwa lini? Kwa mtu wa kawaida ni ngumu sana kujua uhalisia wa Maisha yao, sasa kupitia hii Filamu ya 'Maisha ya Kichaa' (The life of Mad Man) utafahamu maisha halisi ambayo huwa wanaishi Vichaa!. tupigie kwenye 0658161950 upate Orignal copy ya Episode One. Actor - Msanaki - Director Victor Petro tunaomba usapoti mabadiliko ya sanaa ya Tanzania asante.

Post a Comment

KAMERA YA MTAA KWA MTAA

[KAMERA YA MTAA KWA MTAA][carousel2]

HABARI

[HABARI][fbig1]

SHEREHE

[HARUSI][gallery1]

MKCT

Contact Form

Name

Email *

Message *

Powered by Blogger.
Javascript DisablePlease Enable Javascript To See All Widget