Mtaa Kwa Mtaa Blog

SHAMBA LA MITI SAO HILL LIMEANZA MAJARIBIO YA KUPANDA MITI KWA TEKNOLOJIA YA VIKONYO ILI KUPUNGUZA MUDA WA MTI KUKUA.


 Msaidizi wa Meneja anayeshughulikia Maendeleo ya Shamba Bwana Salum Yakuti amesema wameamua kuifanyia majaribio Teknolojia hiyo kwa sababu Mahitaji ya Mazao ya Misitu amekuwa makubwa ukilinganisha na Upandaji Miti.       
      Amezitaja faida za kutumia kikonyo kwamba mti una kuwa hauathiriki na magonjwa,  miti inatoa mazao yenye ubora sawa  na kwa sababu miti hiyo inakuwa kwa haraka itapelekea kufikia mahitaji ya watumiaji kwa muda mfupi.                        

Akijibu swali la Mh. Chunga wa Bunge la Malawi Kamati ya Maliasili na Mabadiliko ya Tabia Nchi ambaye alitaka kufahamu ni nini kinafanya mti huo ukue kwa haraka Bw. Yakuti alisema kwa ufupi kwamba wanakata kitawi kidogo cha mti, wanaweka kwenye homoni inayosaidia mti huo kuota kwa haraka.                        

Majaribio ya upanndaji miti kiteknolojia kupunguza muda
Labels:

Post a Comment

KAMERA YA MTAA KWA MTAA

[KAMERA YA MTAA KWA MTAA][carousel2]

HABARI

[HABARI][fbig1]

SHEREHE

[HARUSI][gallery1]

MKCT

Contact Form

Name

Email *

Message *

Powered by Blogger.
Javascript DisablePlease Enable Javascript To See All Widget