Mtaa Kwa Mtaa Blog

VIDEO:WAKAZI WA HALIMASHAURI YA MADABA WAMUUNGA MKONO RAIS MAGUFULI.

Wakazi wa kijiji cha MWANDE ,KATA ya MATETELEKA haliamshauri ya MADABA mkoani RUVUMA, wameungana na rais wa Jamuhuri ya muungano wa Tanzania JOHN MAGUFULI la kupinga wanafunzi watakao pata mimba wasilirudi tena shule badala yake wafanye shughuli nyingine za kimaendeleo hata kujiunga na vyuo vya ufundi veta.
Labels:

Post a Comment

KAMERA YA MTAA KWA MTAA

[KAMERA YA MTAA KWA MTAA][carousel2]

HABARI

[HABARI][fbig1]

SHEREHE

[HARUSI][gallery1]

MKCT

Contact Form

Name

Email *

Message *

Powered by Blogger.
Javascript DisablePlease Enable Javascript To See All Widget