Mtaa Kwa Mtaa Blog

ZUBERI SENZOTA NA BI. KHADIJA KHAMIS WAMEREMETA

 Bw. Harusi,Zuberi Senzota Msemo Na Bi.harusi Khadija Khamis Lyoba  wakiyarudi magoma wakati walipokuwa wakiingia ukumbini katika tafrija maalum ya kuwapongeza kwa kuungana kwao, iliyofanyika katika ukumbi wa Tausi uliopo Kiluvya mkoani Pwani.
 Bw. Harusi,Zuberi Senzota Msemo na Bi.harusi Khadija Khamis Lyoba Wakiwa katika pozi
  Bw. Harusi,Zuberi Senzota Msemo Na Bi.harusi Khadija Khamis Lyoba  wakiwa kwenye picha ya pamoja.
Maharisi wakitoka  ukumbini.
















Labels:

Post a Comment

KAMERA YA MTAA KWA MTAA

[KAMERA YA MTAA KWA MTAA][carousel2]

HABARI

[HABARI][fbig1]

SHEREHE

[HARUSI][gallery1]

MKCT

Contact Form

Name

Email *

Message *

Powered by Blogger.
Javascript DisablePlease Enable Javascript To See All Widget