Mtaa Kwa Mtaa Blog

Her Initiative inakuletea PANDA (Tamasha la ujasiriamali, uvumbuzi na ajira kwa wasichana wa vyuo) litakalofanyika tarehe 13 May 2017 Chuo kikuu cha Dar_es _salaam. kutakuwa na inspirational talks, workshop, games and music. Follow us, like and share because  "It's PANDA 2017" @her_initiative @her_initiative cc @kent_reen kwa mahitaji ya meza za maonyesho wasiliana na 0742660977/0758079270#PANDA2017 #Jiwezeshe #jihamasishe #herinitiative

Post a Comment

KAMERA YA MTAA KWA MTAA

[KAMERA YA MTAA KWA MTAA][carousel2]

HABARI

[HABARI][fbig1]

SHEREHE

[HARUSI][gallery1]

MKCT

Contact Form

Name

Email *

Message *

Powered by Blogger.
Javascript DisablePlease Enable Javascript To See All Widget