Mtaa Kwa Mtaa Blog

CANDY IMAX KURUDISHA HADHI YA BONGO MOVIE

BAADA ya kuonekana hali ya kuashiria kupoteza mvuto kwenye tasnia ya filamu hapa Bongo, hatimaye Candyimax imekuja kwa kasi ya kurudisha hadhi ya filamu za hapa nchini na Afrika Mashariki kwa ujumla.

Kupitia ‘Candyimax online streaming Tv’ imetoa fursa kwa kiwanda cha filamu hapa nchini na wadau wote kupeleka miongozo ya filamu (script)  mbalimbali ambazo zitakuwa kwenye ubunifu wa hali ya juu na kuhakikisha wanafanya kazi nzuri zenye viwango ambazo zitaipeleka tasnia hiyo kimataifa.
Katika kutilia mkazo suala hilo Candyimax Tv imejipanga kugharamia muongozo wa filamu (script) ambazo zimepitishwa na uongozi wa Tv hiyo yenye mpango na kusudio kubwa la kuinasua tasnia hiyo ambayo haifanyi vizuri sokoni kwa sasa.

Pia mfumo huo mpya wa kuangalia Tv hiyo online utasaidia filamu hizo kuonekana duniani kote,kwa wahusika wa tasnia hiyo wanatakiwa kuwasilisha kazi zao (script) ofisi zao zilizopo Masaki,barabara ya Umoja wa Mataifa,na kwa mawasiliano zaidi wapigie kwa namba +255765802457.
Baadhi ya wadau wa filamu wakiwa kwenye harakati za maandalizi ya movie mpya
Labels:

Post a Comment

KAMERA YA MTAA KWA MTAA

[KAMERA YA MTAA KWA MTAA][carousel2]

HABARI

[HABARI][fbig1]

SHEREHE

[HARUSI][gallery1]

MKCT

Contact Form

Name

Email *

Message *

Powered by Blogger.
Javascript DisablePlease Enable Javascript To See All Widget