Mtaa Kwa Mtaa Blog

MSAGA SUMU AONGOZA WATU WA SINGELIMCHIZI WANGU CONCERT

Umati wa watu waliofurika katika uwanja wa Mwembe yanga katika Tamasha la mchizi wangu Concert 
Msaga sumu akitumbuiza mbele yamashabiki wa Viwanja vya Mwembe Yanga jijini Dar es Salaam Katika Tamasha la Mchizi Wangu Concert
Majid Migoma akitumbuiza katika Tamashalamchiz wangu Concert
Msaga sumuakiendelea kuwapa raha wakazi wa Temeke 
Wacheza shoo muziki wasingelei wakifanya yao jukwaani
Dula Makabila akitumbuiza mbele ya wakazi wa Temeke Mwembeyanga

Post a Comment

KAMERA YA MTAA KWA MTAA

[KAMERA YA MTAA KWA MTAA][carousel2]

HABARI

[HABARI][fbig1]

SHEREHE

[HARUSI][gallery1]

MKCT

Contact Form

Name

Email *

Message *

Powered by Blogger.
Javascript DisablePlease Enable Javascript To See All Widget