Mtaa Kwa Mtaa Blog

VIDEO:RC RUVUMA ATOA WITO KWA WAFANYABIASHARA NCHINI.

Mkuu wa mkoa wa Ruvuma, Christina Mndeme amewataka wafanya biashara wote nchini kuja mkoani ruvuma kununua mahindi, tamko la kutaka wafanya biashara kuja mkoani ruvuma linakuja baada ya serikali ya awamu ya tano kufungua mipaka kwa ajili ya wafanyabiashara waweze kupeleka mahindi nje ya nchi HABARI KAMILI HII HAPA VIDEO YAKE.

Post a Comment

KAMERA YA MTAA KWA MTAA

[KAMERA YA MTAA KWA MTAA][carousel2]

HABARI

[HABARI][fbig1]

SHEREHE

[HARUSI][gallery1]

MKCT

Contact Form

Name

Email *

Message *

Powered by Blogger.
Javascript DisablePlease Enable Javascript To See All Widget